Author: l***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ko có ảnh mng thông cảm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 46.000₫
| Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 1.2 cm |
| Chiều dài | 11.2 cm |
| SKU | sb2303042483660505 |
Author: l***n
Date:
Review: ko có ảnh mng thông cảm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: L***e
Date:
Review: Good clips! Recommend!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***5
Date:
Review: These clips are so good
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***8
Date:
Review: Perfect hair clip, easy to use and clips on
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm